Usilipe pesa yoyote kabla ya kuona mali na kuthibitisha umiliki.

Diaspora

Uko nje ya nchi?

Nunua au panga mali nyumbani ukiwa mbali: bei kwa USD/GBP/EUR, video tour moja kwa moja, mawakala waliothibitishwa na uhakiki wa hati.

Kwa Watanzania walio nje ya nchi: bei zinaonyeshwa pia kwa USD/GBP/EUR, unaweza kuomba video tour moja kwa moja, na mawakala waliothibitishwa wanakusaidia hatua kwa hatua.

Huduma tunazotoa

  • Uhakiki wa hati na official search
  • Video viewing kupitia WhatsApp au Google Meet
  • Malipo kwa kadi au benki
  • Ripoti ya ukaguzi yenye picha za GPS

Kibadilisha fedha

  • USD—
  • GBP—
  • EUR—

Viwango ni makadirio na vinasasishwa na msimamizi.

Matangazo yenye hati zilizokaguliwa

Tuandikie