Usilipe pesa yoyote kabla ya kuona mali na kuthibitisha umiliki.

Kupanga · Ofisi

Ofisi ya sqm 120 yenye parking – Upanga

Upanga Mashariki, Ilala, Dar es Salaam

  • 2 bafu
  • 120 sqm
  • Miezi 6 mbele
  • Maegesho
  • Kuna uzio

Maelezo

Ghorofa ya 3, lifti, mtandao wa fiber na vyumba 2 vya mikutano. Inafaa kwa kampuni ndogo na za kati.

Taarifa za mali

Aina ya mali
Ofisi
Lengo
Kupanga
Property ID
KNS-DSM-ILA-000002
Chanzo cha maji
DAWASA
Umeme
TANESCO + generator
Matumizi ya ardhi
Biashara
Alama ya karibu
Karibu na Barabara ya Umoja wa Mataifa
Imewekwa
19 Okt 2026
Imetazamwa
212

Huduma zilizopo

  • Generator
  • CCTV
  • Parking
  • Lifti
  • Fiber internet

Gharama Halisi: Utahitaji jumla ya

    Utahitaji jumla ya TZS 0

    Haya ni makadirio tu. Viwango vya ushuru na ada vinawekwa na msimamizi; hakiki na TRA, Ofisi ya Ardhi au wakili wako.

    Mahali

    Upanga Mashariki, Ilala, Dar es Salaam · Karibu na Barabara ya Umoja wa Mataifa

    Tathmini

    Bado hakuna tathmini.

    Tuandikie