NNeema Josephsaa 1 zilizopita
Mahali safi sana na mwenyeji mkarimu. Bwawa lilikuwa safi na kifungua kinywa kitamu.
Jibu la mwenye mali: Asante Neema, karibu tena!
Kigamboni, Kigamboni, Dar es Salaam
Haya ni makadirio tu. Viwango vya ushuru na ada vinawekwa na msimamizi; hakiki na TRA, Ofisi ya Ardhi au wakili wako.
Kigamboni, Kigamboni, Dar es Salaam · Karibu na kivuko cha Kigamboni
Mahali safi sana na mwenyeji mkarimu. Bwawa lilikuwa safi na kifungua kinywa kitamu.
Jibu la mwenye mali: Asante Neema, karibu tena!
Shangani, Mjini, Mjini Magharibi